Mhariri Forum

Bahati -Wewe Ni Mun…
 
Notifications
Clear all

Bahati -Wewe Ni Mungu Lyrics


(@kwamboka)
Trusted Member
Joined: 2 months ago
Posts: 31
Topic starter  

Wewe ni mungu mungu wa sisi sote

huruma rehema zako ziko tu popote

una majina mengi

wewe ni mungu wa wengi

mungu wa milimani

mungu wa tambarare

mungu wa kanisani

mungu misikitini

mungu wa milimani

mungu wa tambarare

mungu wa kanisani

ninaye mwamini mimi

wewe ni mungu mungu wa sisi sote

huruma rehema zako ziko tu popote

wewe ni mungu unatupenda sote

wewe ni baba

wewe ni shamah kote

ukanipa name

ukanipa love

ukanipa fame

ukanipa wife

ukanipa favour na hii ni tie

your blessings is all i got father

ukanipa name

ukanipa love

ukanipa fame

na beautiful wife

ukanipa haters wanipe syke

thankyou

nimerudi na wimbo

wacha nikuimbie, baba

ukiona napotea nirudie

baba

wewe ni mungu mungu wa sisi sote

huruma rehema zako ziko tu popote

wewe ni mungu mungu wa sisi sote

huruma rehema zako ziko tu popote

wewe ni mungu unatupenda sote

wewe ni baba

wewe ni shamah kote

eeeeh (sote)

eeeeh (sote)

wewe ni mungu

unatupenda sote

wewe ni baba wewe ni shamah, kote

wewe ni mungu

mungu wa sisi sote

huruma rehema zako

ziko tu popote

wewe ni mungu unatupenda sote

wewe ni baba wewe ni shamah kote

wewe ni mungu


   
Quote